Go to home pageHome Go to favoritesFavorites Go to my accountMy Account Open MenuMenu
Quảng cáo

Sử dụng đơn vị giá - One atta Time

Đặt lại điểm Bỏ qua vấn đề
Keypad >
Tạo bản in kết quả
Chính xác 0 +1 Không đúng 0 +1 Ghi bàn 0
Waiting on your teacher to grade.
COMPLETE!
Correct!
Incorrect
Assignment Complete
Một cửa hàng có 2 gói giấy với giá $ 0,90. Bạn sẽ phải trả bao nhiêu nếu mua gói 6?
$
Kiểm tra câu trả lời ✔ Nộp
×
Name
Quảng cáo